R2075MC12C
Mã sản phẩm: R2075MC12C
Thương hiệu: Westcode Loại: Thyristor
Liên hệ
Part name: Capsule thyristor 2075A 1200V
Part number: R2075MC12C
Size: 74*26mm
Hãng sản xuất: Westcode
chinh-sach
Miễn phí vận chuyển toàn quốc với đơn hàng trên 500.000 đ
chinh-sach
Hình thức giao hàng: Chuyển phát nhanh
Đổi trả trong 30 ngày, thủ tục đơn giản
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này
Part number: R2075MC12C
Size: 74*26mm
Hãng sản xuất: Westcode
- Hà Nội (nội thành): Thanh toán 100% cho nhân viên giao hàng ngay khi giao hàng.
- Tỉnh thành khác: Thanh toán 100% trước khi gửi hàng đi.