Bộ mã hóa vòng quay THI58N-0TAK0R6TN-01024
Mã sản phẩm: THI58N-0TAK0R6TN-01024
Thương hiệu: China Loại: Bộ mã hóa vòng quay
Liên hệ
Bộ mã hóa vòng quay size 58mm, trục âm đường kính 15mm, 1024 ppr
Model: THI58N-0TAK0R6TN-01024
Hãng sản xuất: Trung Quốc
Vật liệu vỏ: Nhôm
Đường kính thân: 58 mm
Đường kính trục âm: 15mm
Kiểu kết nối: Cáp Ø6mm, 8 x 0.14 mm², 0.5 m
Ngõ ra tín hiệu: A + B + 0 and A + B + 0
Điện áp ngõ ra: 12-24V, push-pull
Số lượng xung: 1024 xung/vòng
Cấp độ bảo vệ: IP54
Bảo hành: 06 tháng
chinh-sach
Miễn phí vận chuyển toàn quốc với đơn hàng trên 500.000 đ
chinh-sach
Hình thức giao hàng: Chuyển phát nhanh
Đổi trả trong 30 ngày, thủ tục đơn giản
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này
Model: THI58N-0TAK0R6TN-01024
Hãng sản xuất: Trung Quốc
Vật liệu vỏ: Nhôm
Đường kính thân: 58 mm
Đường kính trục âm: 15mm
Số lượng xung: 1024 xung/vòng
Cấp độ bảo vệ: IP54
- Hà Nội (nội thành): Thanh toán 100% cho nhân viên giao hàng ngay khi giao hàng.
- Tỉnh thành khác: Thanh toán 100% trước khi gửi hàng đi.