Bộ mã hóa vòng quay Nemicon SBH-1024-2T-30-200-38
Mã sản phẩm: SBH-1024-2T-30-200-38
Thương hiệu: Nemicon Loại: Bộ mã hóa vòng quay
Liên hệ
Bộ mã hóa vòng quay size 38mm, trục âm đường kính 20mm
Model: SBH-1024-2T-30-200-38
Hãng sản xuất: Nemicon
Độ phân giải: 1024 xung/vòng
Số kênh: 2 kênh (A và B)
Kiểu ngõ ra: Totem Pole (Hỗ trợ cả Push-Pull, tương thích với cả NPN và PNP)
Điện áp nguồn cấp: 12-24VDC
Đường kính trục âm: 20mm
Đường kính thân Encoder: 38mm
Tín hiệu ngõ ra: Pha A và Pha B (Lệch pha nhau 90°)
Dòng tiêu thụ tối đa: 60mA
Tần số đáp ứng tối đa: 100kHz
Trạng thái tín hiệu: Mức cao ≥ Vcc - 2.5V; Mức thấp ≤ 0.5V
Thời gian đáp ứng: ≤1μs
Tốc độ quay tối đa: 6000 vòng/phút (rpm)
Mô-men xoắn khởi động: ≤ 9.8 x 10^{-4} N.m
Khả năng chịu tải trục: Hướng tâm 20N; Dọc trục 10N
Nhiệt độ làm việc: -10°C đến +70°C
Cấp độ bảo vệ: IP50 (Chống bụi cơ bản, không chống nước)
Kiểu kết nối: Cáp đúc sẵn 0.5m
Bảo hành: 06 tháng
chinh-sach
Miễn phí vận chuyển toàn quốc với đơn hàng trên 500.000 đ
chinh-sach
Hình thức giao hàng: Chuyển phát nhanh
Đổi trả trong 30 ngày, thủ tục đơn giản
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này
Model: SBH-1024-2T-30-200-38
Hãng sản xuất: Nemicon
Độ phân giải: 1024 xung/vòng
Số kênh: 2 kênh (A và B)
Điện áp nguồn cấp: 12-24VDC
Đường kính trục âm: 20mm
Đường kính thân Encoder: 38mm
Dòng tiêu thụ tối đa: 60mA
Tần số đáp ứng tối đa: 100kHz
Thời gian đáp ứng: ≤1μs
Kiểu kết nối: Cáp đúc sẵn 0.5m
- Hà Nội (nội thành): Thanh toán 100% cho nhân viên giao hàng ngay khi giao hàng.
- Tỉnh thành khác: Thanh toán 100% trước khi gửi hàng đi.